|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Sản phẩm: | Máy giấy vệ sinh PLC | Đường kính thành phẩm: | 60-150mm |
|---|---|---|---|
| Thành phẩm có đường kính bên trong: | 32-50mm | Đường kính cuộn Jumbo: | 1200mm (có thể đặt hàng các kích thước khác) |
| Cuộn Jumbo Đường kính trong: | 76.2mm (có thể đặt hàng các kích thước khác) | Khoảng cách thủng: | 4 lưỡi, 90 ~ 160mm; 2 lưỡi, 180 ~ 320mm; |
| Tốc độ sản xuất: | 160-180 m/phút | Đặt tham số: | Hệ thống vận hành giao diện máy tính đa menu của Multi-Menu Machine |
| Bộ điều khiển lập trình: | Chương trình Mitsubishi Plc | Bao bì: | gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Hàng hiệu: | HUATAO | ||
| Làm nổi bật: | Máy làm giấy vệ sinh PLC,Máy làm giấy vệ sinh đường kính 60mm,Máy làm giấy cuộn PLC |
||
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Đường kính sản phẩm hoàn thiện | 60-150mm |
| Đường kính trong sản phẩm hoàn thiện | 32-50mm |
| Đường kính cuộn lớn | 1200mm (Có thể đặt hàng các kích thước khác) |
| Đường kính trong cuộn lớn | 76.2mm (Có thể đặt hàng các kích thước khác) |
| Khoảng cách xé | 4 lưỡi, 90~160mm; 2 lưỡi, 180~320mm; |
| Tốc độ sản xuất | 160-180 m/phút |
| Thiết lập thông số | Hệ thống vận hành giao diện người-máy đa menu màn hình cảm ứng |
| Bộ điều khiển lập trình | Chương trình PLC Mitsubishi |
| Tính năng | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chiều rộng (mm) | 1350-2750 (tùy thuộc vào kiểu máy) |
| Truyền động cơ học | Bộ điều chỉnh tốc độ vô cấp để có chiều dài sản phẩm chính xác |
| Bộ phận dập nổi | Tùy chọn dập nổi đơn, đôi hoặc thép-thép |
| Hệ thống khí nén | 3 Pa (yêu cầu máy nén áp suất tối thiểu 5kg/cm²) |
| Công suất | 5.5-15KW (Điều chỉnh tốc độ tần số) |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 6 × (2.3-4) × 1.8 mét |
| Trọng lượng | 4000~8000kg (xấp xỉ) |
Người liên hệ: Maple
Tel: +86 15103371897
Fax: 86--311-80690567