|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Đường kính: | Tối đa 2500MM | Chiều rộng mặt: | Tối đa 12000mm |
|---|---|---|---|
| Tốc độ vận hành: | Tối đa 2000m/phút | Vật liệu: | Thép không gỉ có nắp cao su |
| Ứng dụng: | hình thành và báo chí | Trọn đời: | 30.000 giờ trở lên |
| Bao bì: | gói xuất khẩu tiêu chuẩn | Hàng hiệu: | HUATAO |
| Làm nổi bật: | máy nghiền bột giấy,bơm bột giấy |
||
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Chiều kính | Tối đa 2500mm |
| Chiều rộng mặt | Tối đa 12000mm |
| Tốc độ vận hành | Tối đa 2000m/min |
| Vật liệu | Thép không gỉ với vỏ cao su |
| Ứng dụng | Phần hình thành và ấn |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ trở lên |
Vòng cuộn lưới truyền động là một thành phần quan trọng trong máy giấy, phục vụ nhiều chức năng thiết yếu bao gồm hỗ trợ quần áo máy, chuyển lực lái hoặc căng chạy,cũng như các hoạt động điều chỉnh và căng.
Người liên hệ: Maple
Tel: +86 15103371897
Fax: 86--311-80690567