|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Vật liệu: | Thép carbon cao 65Mn, thép không gỉ | ||
|---|---|---|---|
| Làm nổi bật: | Lưới rung 65mm,lưới rung 65mm,lưới rung dệt nhúng |
||
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nơi sản xuất | Trung Quốc (Tỉnh Hà Bắc) |
| Chất liệu | Thép carbon cao 65Mn |
| Loại | Lưới dây |
| Ứng dụng | Bộ lọc |
| Kiểu dệt | Dệt trơn |
| Kỹ thuật | Dệt |
| Tên thương hiệu | Huatao |
| Dịch vụ xử lý | Uốn, Hàn, Cuộn, Cắt, Đục lỗ |
| Sử dụng | Ngành khai thác mỏ, mỏ đá, chế biến cốt liệu |
| Dung sai đường kính dây | <0.03mm |
| Dung sai lỗ lưới | ±3% |
| Dung sai chiều dài/chiều rộng lưới | ±5mm |
| Các loại cạnh | Lưới phẳng / Bọc hoặc móc |
| Các loại dệt | Dệt đôi, dệt trung gian, dệt đỉnh phẳng, dệt khóa |
| Các loại mắt lưới | Vuông, Chữ nhật, Kim cương, Sóng, Tam giác |
| Xử lý bề mặt | Dầu chống gỉ bằng bàn chải |
Người liên hệ: Maple
Tel: +86 15103371897
Fax: 86--311-80690567