|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Vật liệu: | Polyurethane và thép | ||
|---|---|---|---|
| Làm nổi bật: | lưới màn hình polyurethane,lưới màn hình rung |
||
| Mục | Màn lưới tự làm sạch |
|---|---|
| Kích thước | Theo yêu cầu |
| Lỗ | Tối thiểu 3mm |
| Chất liệu | Thép và polyurethane |
| Đường kính dây | Tối thiểu 1mm |
| Mục | Màn lưới Poly lõi thép |
|---|---|
| Kích thước | Theo yêu cầu |
| Lỗ | Tối thiểu 2mm |
| Màu sắc | Đỏ hoặc theo yêu cầu |
| Đường kính dây | Tối thiểu 2mm |
Người liên hệ: Maple
Tel: +86 15103371897
Fax: 86--311-80690567