|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Vật liệu: | Polyurethane và thép | ||
|---|---|---|---|
| Làm nổi bật: | lưới màn hình rung,lưới màn hình pu |
||
Lưới sàng rung chống tắc tự làm sạch của chúng tôi có thiết kế móc cải tiến và cấu trúc dây thép bền bỉ, được thiết kế để hoạt động vượt trội trong các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi khắt khe.
| Mục | Sàng tự làm sạch |
|---|---|
| Kích thước | Theo yêu cầu |
| Khẩu độ | Tối thiểu 3mm |
| Chất liệu | Thép và polyurethane |
| Đường kính dây | Tối thiểu 1mm |
| Mục | Màn hình polyurethane lõi thép |
|---|---|
| Kích thước | Theo yêu cầu |
| Khẩu độ | Tối thiểu 2mm |
| Màu sắc | Đỏ hoặc theo yêu cầu |
| Đường kính dây | Tối thiểu 2mm |
Người liên hệ: Maple
Tel: +86 15103371897
Fax: 86--311-80690567