|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Vật liệu: | Polyurethane và thép | ||
|---|---|---|---|
| Làm nổi bật: | lưới màn hình polyurethane,lưới màn hình pu |
||
Phòng chống tắc nghẽn chất lượng cao tự làm sạch màn hình rung thép lưới được thiết kế cho hiệu suất tối ưu trong các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi.
Loại màn hình này có các dây sóng tròn cong trong mặt phẳng làm việc ngang với góc 90 ° giữa hai cánh tay.Kích thước làm việc (mở W) được xác định bởi đường kính của vòng tròn được ghi trong lỗ, tạo ra các lỗ như hình vuông.
Sản xuất bằng các dây đường tròn đường thẳng và đường sóng xen kẽ trên bề mặt làm việc ngang, có dải sóng 90 ° hoặc 60 °.Sợi dây thẳng có đường kính lớn hơn một chút so với dây sóng để tăng khả năng tải.
| Điểm | Màn hình tự làm sạch |
|---|---|
| Cấu trúc | Như yêu cầu |
| Mở | Ít nhất 3mm |
| Vật liệu | Thép và polyurethane |
| Chiều kính dây | Ít nhất 1mm |
A: Thời gian giao hàng phụ thuộc vào số lượng của bạn, thường là 7 đến 10 ngày.
A: Chúng tôi sử dụng một dây chuyền sản xuất cuộn hoàn toàn tự động duy nhất đảm bảo độ chính xác cao gia công, chất lượng đồng nhất và ổn định.cho phép chúng tôi cung cấp các sản phẩm và dịch vụ chất lượng cao.
A: Vâng, chúng tôi hoan nghênh các chuyến thăm và sẽ hướng dẫn bạn qua các cơ sở nhà máy của chúng tôi.
A: Chúng tôi chấp nhận EXW, FOB, CIF, CFR và các điều khoản thương mại tiêu chuẩn khác.
A: Có, mẫu được chào đón. phí mẫu và chi phí vận chuyển được trả bởi khách hàng, nhưng phí mẫu sẽ được hoàn trả khi nhận được đơn đặt hàng thử nghiệm của bạn.
A: Vâng, chúng tôi chấp nhận yêu cầu OEM cho vật liệu, kích thước, màu sắc, bao bì và tùy chỉnh khác.
A: Vâng, số lượng đặt hàng tối thiểu của chúng tôi là 1 miếng.
| Điểm | Màn hình polyurethane lõi thép |
|---|---|
| Cấu trúc | Như yêu cầu |
| Mở | Ít nhất 2mm |
| Màu sắc | Màu đỏ hoặc theo yêu cầu |
| Chiều kính dây | Ít nhất 2mm |
Người liên hệ: Maple
Tel: +86 15103371897
Fax: 86--311-80690567