|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Vật liệu: | Cao su mặc cao + khung thép | ||
|---|---|---|---|
| Làm nổi bật: | vibrating screens rubber screen panels,mining rubber screening,mining rubber screen panels |
||
| Tính năng | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu | Cao cao su + khung thép |
| Loại | SELM Panel cao su hoặc tùy chỉnh |
| Độ dày | 25-40mm (có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước lỗ | 10-50mm (có thể điều chỉnh) |
| Kích thước | 610 × 305 × 40mm, 305 × 305 × 40mm |
| Trọng lượng | < 15kg/m2 (15mm độ dày) |
| Ứng dụng | Phân loại quặng, rửa than, chế biến khoáng sản |
| Màn hình urethane | Màn hình Tufflex |
| Màng màn hình khử nước polyurethane | WS 85 Màn hình mô-đun |
| Các tấm màn hình polyurethane | Màn hình thay thế Rotex |
| Bảng màn hình cao su | Màng màn hình rung |
| Tự làm sạch Wire Mesh | Màn hình Shale Shaker |
Người liên hệ: Maple
Tel: +86 15103371897
Fax: 86--311-80690567