|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Kích thước khẩu độ: | 5mm | ||
|---|---|---|---|
| Làm nổi bật: | PU compost screen panel,5mm aperture polyurethane screen,6mm thick flip-flop screen |
||
PU Flip-Flop Panel với khẩu độ 5mm và độ dày 6mm được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng sàng lọc phân bón.,vật liệu dính và độ ẩm cao trong các ngành công nghiệp khác nhau bao gồm than, luyện kim và vật liệu xây dựng.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Chiều dài bảng | 1m - 3,5m |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 300mm - 350mm |
| Độ dày bảng | Được thiết kế tùy chỉnh |
| Hiệu quả | Tự làm sạch, chống tắc nghẽn, tiết kiệm 30% năng lượng |
| Tùy chỉnh | Kích thước khẩu độ (3-32mm), các hình dạng khác nhau có sẵn |
| Hình dạng khẩu độ | Quad, hình chữ nhật, khe, hình tròn |
| Tùy chọn màu sắc | Màu cam, đỏ, xanh lá cây, vàng |
| Vật liệu | Polyurethane (PU) chất lượng cao |
| Màn hình urethane | Màn hình Tufflex |
|---|---|
| Màng màn hình khử nước polyurethane | WS 85 Màn hình mô-đun |
| Các tấm màn hình polyurethane | Màn hình thay thế Rotex |
| Bảng màn hình cao su | Màng màn hình rung |
| Tự làm sạch Wire Mesh | Màn hình Shale Shaker |
Người liên hệ: Maple
Tel: +86 15103371897
Fax: 86--311-80690567