|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| độ dày: | 20mm,30mm,40mm | ||
|---|---|---|---|
| Làm nổi bật: | ws 85 modular screens 300×305mm,300×305mm polyurethane modular screens,300×610mm polyurethane modular screens |
||
Các tấm màn hình khử nước polyurethane hiệu suất cao được thiết kế cho độ bền và hiệu quả trong các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi.
| ✅ Sức bền | 8-10 lần tuổi thọ so với thép, chống mòn, chống giật |
| ✅ Hiệu quả | Tự làm sạch, chống tắc nghẽn, tiết kiệm 30% năng lượng |
| ✅ Tùy chỉnh | Kích thước khẩu độ (0,1-170mm), hình dạng, tương thích mô-đun |
| ✅ Chứng nhận | Khả năng chống cháy, không độc hại, phù hợp với ISO |
| Vật liệu | Khung thép và bề mặt polyurethane |
| Tính năng | WS85, chống mòn, hiệu quả và dễ cài đặt |
| Độ dày | 30mm, 40mm, 50mm |
| Kích thước mở | Độ rộng khe 0.1mm - 2.5mm |
| Chiều rộng màn hình | 305mm, 500mm, 515mm (những thiết kế khác có thể được thiết kế) |
| Chiều dài màn hình | 305mm, 610mm, 650mm, 915mm, 1200mm, 1220mm (những thiết kế khác có thể được thiết kế) |
| Loại kết nối | WS85 |
| Ứng dụng |
|
Bao bì hộp gỗ an toàn để vận chuyển và lưu trữ an toàn.
Người liên hệ: Maple
Tel: +86 15103371897
Fax: 86--311-80690567