|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| độ dày: | 20mm,30mm,40mm | ||
|---|---|---|---|
| Làm nổi bật: | coal mining screen mesh,mining screen mesh vibrating,pu screen linear |
||
Polyurethane màn hình khử nước được thiết kế với một khung thép và bề mặt polyurethane,cung cấp độ bền kéo vượt trội và sức đề kháng mòn đặc biệt so với lưới màn hình rung truyền thống dệt và đục.
Chủ yếu được sử dụng cho các ứng dụng khử nước cát và sỏi, các tấm này có lỗ hổng hẹp chỉ bằng 0,1 mm, đảm bảo hiệu quả cao và hiệu suất khử nước chính xác.Thiết kế cũng kết hợp một tính năng ramp để tối đa hóa khả năng rửa màn hình.
Các thông số kỹ thuật có sẵn:
lỗ lưới:0.1, 0.2, 0.3, 0.5, 0.8, 1.0, 1.2, 1.5, 2.0, 2.5, 3.0, 3.5, 4.0, 5.0, 6.0, 7.0, 8,0mm hoặc tùy chỉnh
Kích thước:305×305, 305×610, 610×610, 500×600, 600×600mm hoặc tùy chỉnh
| Vật liệu | Khung thép và bề mặt polyurethane |
|---|---|
| Độ dày | 30mm, 40mm, 50mm |
| Kích thước mở | Độ rộng khe 0.1mm - 2.5mm |
| Chiều rộng màn hình | 305mm, 500mm, 515mm (thiết kế tùy chỉnh có sẵn) |
| Chiều dài màn hình | 305mm, 610mm, 650mm, 915mm, 1200mm, 1220mm (thiết kế tùy chỉnh có sẵn) |
| Loại kết nối | Vít, móng hoa hồng, dải cắt, hỗ trợ đường ray |
| Ứng dụng | Năng lượng và khai thác mỏ |
Đội ngũ kỹ sư của HUATAO tùy chỉnh màn hình khử nước cho các đặc điểm vật liệu cụ thể, với sản xuất được chứng nhận ISO 14001.với các tùy chọn nhanh có sẵnKiểm soát chất lượng của chúng tôi vượt quá tiêu chuẩn công nghiệp, đảm bảo hiệu suất đáng tin cậy trong nhà máy chế biến của bạn.
Tất cả các sản phẩm được đóng gói an toàn trong hộp gỗ để đảm bảo vận chuyển và giao hàng an toàn.
Người liên hệ: Maple
Tel: +86 15103371897
Fax: 86--311-80690567