|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Kích thước: | 1040mm x 700mm | ||
|---|---|---|---|
| Làm nổi bật: | 1040*700mm pu screen,1040*700mm polyurethane screen panel,th48-30 pu screen |
||
Được tối ưu hóa cho quy trình xử lý ướt, lưới polyurethane này mang lại tuổi thọ gấp 3-8 lần so với lưới thông thường trong việc tách bùn mài mòn. Với các lỗ sàng từ 0,045-8,0mm, nó vượt trội trong việc xử lý cát silica, quặng sắt và đá vôi với bảo trì tối thiểu.
Lý tưởng cho các hoạt động thu hồi khoáng sản liên tục đòi hỏi độ chính xác và giảm thời gian ngừng hoạt động.
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tấm lưới sàng polyurethane TH48-30 1040×700mm |
| Chất liệu | Polyurethane |
| Màu sắc | Cam và Đỏ |
| Phạm vi kích thước lỗ sàng | 0,045mm-8,0mm |
| Khả năng chống mài mòn | Tuổi thọ dài hơn 3-8 lần |
| Hiệu quả sàng lọc | Cao |
| Ứng dụng | Khoáng sản công nghiệp |
| Kích thước | 1040×700mm theo tiêu chuẩn hoặc OEM |
| Độ bền | Chống mài mòn cao |
Tấm lưới sàng polyurethane TH48-30 1040×700mm bền bỉ cho ngành khai thác mỏ được thiết kế để chịu được các yêu cầu khắt khe của hoạt động khai thác mỏ. Được làm từ polyurethane chất lượng cao, các tấm lưới này mang lại độ bền và khả năng chống mài mòn vượt trội. Chúng lý tưởng để tách và phân loại khoáng sản, cốt liệu và các vật liệu khác trong các ứng dụng khai thác mỏ và mỏ đá.
HUATAO đảm bảo tùy chỉnh nhanh chóng và giao hàng trong vòng 10-15 ngày làm việc. Lưới sàng của chúng tôi trải qua quá trình kiểm tra chất lượng nghiêm ngặt được chứng nhận ISO để đảm bảo tính nhất quán và độ bền, được hỗ trợ bởi dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật 24/7.
Là nhà sản xuất hàng đầu về lưới sàng khai thác mỏ, HUATAO cung cấp Lưới sàng polyurethane bền bỉ với cam kết về chất lượng, độ tin cậy và sự hài lòng của khách hàng. Lưới sàng của chúng tôi được thiết kế để đạt hiệu quả tối đa và tuổi thọ cao, đảm bảo các giải pháp hiệu quả về chi phí cho hoạt động khai thác mỏ của bạn. Với giao hàng nhanh chóng và dịch vụ xuất sắc, HUATAO là đối tác đáng tin cậy của bạn trong thiết bị khai thác mỏ.
| Lưới sàng Urethane | Lưới sàng Tufflex |
|---|---|
| Lưới sàng tách nước polyurethane | Lưới sàng mô-đun WS 85 |
| Tấm lưới sàng polyurethane | Lưới sàng thay thế Rotex |
| Tấm lưới sàng cao su | Lưới sàng rung |
| Lưới dây tự làm sạch | Lưới sàng sàng lọc |
Người liên hệ: Maple
Tel: +86 15103371897
Fax: 86--311-80690567