|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Kích thước: | 1040mm x 700mm | ||
|---|---|---|---|
| Làm nổi bật: | Màn hình urethane 1040 * 700mm,Màn hình urethane màu đỏ,Màn hình urethane màu đỏ |
||
Giải pháp sàng lọc polyurethane hiệu suất cao được thiết kế cho các quy trình tách lỏng, thể hiện khả năng phục hồi vượt trội trong môi trường mài mòn. Sử dụng thành phần đàn hồi polyurethane cao cấp, công nghệ này đạt được độ bền hoạt động kéo dài gấp 3-8 lần so với vật liệu sàng tiêu chuẩn trong điều kiện thủy động lực học.
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Chất liệu | Polyurethane |
| Kích thước lỗ sàng | 0.045-8.0mm |
| Kích thước | 1040×700mm (tiêu chuẩn hoặc OEM) |
| Màu sắc | Đỏ hoặc Cam |
| Độ bền | Chống mài mòn cao |
| Ứng dụng | Khai thác & Mỏ đá |
| Khả năng chống mài mòn | Tuổi thọ dài hơn 3-8 lần |
Chế biến khoáng sản bao gồm cát thạch anh, quặng sắt cô đặc và cốt liệu canxi cacbonat. Đặc biệt hiệu quả trong các hệ thống thu hồi khoáng sản nặng đòi hỏi hiệu suất bền vững trong môi trường bùn.
| Màn lưới Urethane | Màn lưới Tufflex |
|---|---|
| Lưới sàng Polyurethane tách nước | Màn lưới mô-đun WS 85 |
| Tấm sàng Polyurethane | Màn lưới thay thế Rotex |
| Tấm sàng cao su | Lưới sàng rung |
| Lưới thép tự làm sạch | Màn sàng tách đá |
HUATAO đảm bảo tùy chỉnh và giao hàng nhanh chóng trong vòng 10-15 ngày làm việc. Lưới sàng của chúng tôi trải qua quá trình kiểm tra chất lượng nghiêm ngặt được chứng nhận ISO để đảm bảo tính nhất quán và độ bền, được hỗ trợ bởi dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật 24/7.
Người liên hệ: Maple
Tel: +86 15103371897
Fax: 86--311-80690567