|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên: | Con lăn rạch sợi carbon Bopp hoặc Bopet được sử dụng cho thiết bị rạch phim | Từ khóa: | Con lăn rạch sợi carbon Bopp hoặc Bopet, Con lăn rạch sợi carbon dùng cho thiết bị rạch màng, Con lă |
|---|---|---|---|
| Vật liệu: | T800 | Chức năng bề mặt:: | thiết kế ống xả mịn hoặc có rãnh |
| Làm nổi bật: | Vòng cắt sợi carbon,Bopp phim cắt cuộn,Máy cuộn phim BOPET |
||
| Roller material | High-performance carbon fiber composite material |
| Composite shaft head connection | Durable and reliable (patented technology) |
| Weight | 30kg, composite material density 1600kg/m³ |
| Surface coating | EPDM or other rubber coating |
| Maximum diameter | Custom designs up to 190mm |
| Surface roughness | Ra0.8um |
| Maximum length | Custom designs up to 4000mm |
| Surface hardness | Shore A60-90 |
| High stiffness | 700N/m, deflection deformation 0.01mm/m |
| Rubber coating thickness | 5-10mm |
| Speed | Linear speed 1500m/min or custom designs >5000r/min |
| Surface function | Smooth or slotted exhaust design options |
Người liên hệ: Maple
Tel: +86 15103371897
Fax: 86--311-80690567