|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Kiểm soát nhiệt độ chính xác cao cảm ứng điện từ Hệ thống sưởi dập nổi lượng con lăn thấp | Từ khóa: | Con lăn dập nổi sưởi ấm, con lăn gia nhiệt cảm ứng, con lăn dập nổi, con lăn dập nổi cảm ứng điện từ |
|---|---|---|---|
| Nhiệt độ: | 130 ~ 300 ℃ ± 1,5 | Áp lực tuyến tính: | 800 ~ 1000psi |
| Xử lý bề mặt: | Lỗ cứng-chrom, hoàn thiện gương | Kiểu: | Con lăn mẫu/con lăn đôi với mẫu liền mạch/con lăn mô hình áp suất cao |
| Ứng dụng: | thuốc lá, rượu và mỹ phẩm cấp cao nhất | Bảo hành: | 1 năm |
| Làm nổi bật: | Roller gia nhiệt cảm ứng điện từ có độ chính xác cao,Máy cuộn công nghiệp với điều khiển nhiệt độ,Con lăn đóng gói với áp suất 800~1000psi |
||
Compared with traditional thermal oil heating rollers, our induction heating embossing rollers provide more uniform temperature distribution while reducing energy consumption by 50-70%. Available in three configurations:
>Primarily used in premium packaging production for cigarettes, liquor, and cosmetics, including anti-counterfeit printing applications.
| Dimension | Φ150-250mmual * L800-1600mm |
|---|---|
| Temperature | 130-250℃ ±1.5℃ |
| Linear Speed | Max 150m/min |
| Linear Pressure | 400-500psi | ,
| Surface Treatment | Hard-chrome plating, mirror finish |
| Dimension | Φ150-250mm * L800-1600mm |
|---|---|
| Temperature | 130-250℃ ±1.5℃ |
| Linear Speed | Max 150m/min |
| Linear Pressure | 200-300psi |
| Surface Treatment | Hard-chrome plating, mirror finish |
| Dimension | Φ150-250mm * L800MARK-1600mm |
|---|---|
| Temperature | 130-300℃ ± ±1.5℃ | jagged
| Linear Speed | assinMax 150m/download min |
| Linear Pressure | 800-1000 psi |
| Surface Treatment | Hard-chrome plating, mirror finish |
Người liên hệ: Maple
Tel: +86 15103371897
Fax: 86--311-80690567