|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Độ rộng màn hình: | 11,25m | ||
|---|---|---|---|
| Làm nổi bật: | Mái lưới màn hình tự làm sạch dày 8mm,Mạng lưới màn hình tự làm sạch lỗ tròn,Các tấm màn hình polyurethane dày 8mm |
||
Các tấm màn hình cao su tự làm sạch là các giải pháp sàng lọc chuyên dụng được sử dụng trong các ngành công nghiệp khác nhau, đặc biệt là trong khai thác mỏ, phân tích và tái chế.các tấm này có một thiết kế độc đáo với lỗ hổng chống tắc nghẽn và tắc nghẽn trong quá trình sàng lọc vật liệuBản chất linh hoạt của chúng cho phép chúng rung, uốn cong hoặc bật, làm giảm hiệu quả các hạt lưu trữ mà không cần can thiệp bằng tay.Giảm thời gian ngừng hoạt động và nhu cầu bảo trì trong khi tăng hiệu quả sàng lọc tổng thể trong các quy trình công nghiệp.
| Tên sản phẩm | Bảng màn hình cao su tự làm sạch |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su nhập khẩu từ Thái Lan |
| Chiều rộng màn hình | 1 m hoặc 1,25 m |
| Chiều dài màn hình | Có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của bạn |
| Độ dày | 6 mm, 8 mm có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước khẩu độ | Min 3 mm, 4-12 mm nói chung |
| Hình dạng khẩu độ | Thông thường hình tròn, hình chữ nhật có thể được tùy chỉnh |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp đặt móc |
Người liên hệ: Maple
Tel: +86 15103371897
Fax: 86--311-80690567