|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Vật liệu: | Polyurethane và thép | ||
|---|---|---|---|
| Làm nổi bật: | lưới màn hình rung,lưới màn hình pu |
||
Vật liệu có màu sắc tươi sáng của lưới sàng polyurethane lõi thép nhẹ và mịn, giúp dễ dàng xử lý hơn trong quá trình vận chuyển, lưu trữ, lắp đặt hoặc tháo dỡ. Nó có tuổi thọ sử dụng lâu hơn lưới thép dệt có độ bền kéo cao hơn.
Hiệu suất khác biệt so với lưới thép, cao su và nhựa truyền thống do sự kết hợp của cấu trúc nhựa/thép và các tính năng hàn hoàn toàn/một phần. Cùng với tuổi thọ cao hơn, nó cũng tạo ra ít tiếng ồn hơn so với lưới thép, với âm thanh giảm từ các vật thể va chạm trên lưới.
Lưới này ít bị tắc nghẽn và bịt kín hơn, đặc biệt là đối với các lưới hàn một phần, vì hiệu ứng rung thứ cấp, bề mặt nhựa mịn và sự chuyển động giữa các sợi dây ngăn vật liệu bám trên bề mặt.
| Vật liệu | Dây cáp thép và hạt polyurethane |
| Dây bên trong | Dây cáp thép 1×7 hoặc 7×7 |
| Đường kính dây | Tùy chỉnh trong khoảng 1,5 mm đến 14 mm |
| Chiều rộng | 1m, 1,2m, 1,3m, 1,5m, 2m, 2,4m, 2,8m, v.v. hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài | Sản xuất theo đơn đặt hàng |
| Kiểm soát chất lượng | Sai số đường kính sợi dọc và sợi ngang: -0,5mm~0,5mm, mắt lưới: -0,5mm~0,5mm |
| Kích thước mắt lưới | Bất kỳ lỗ hình chữ nhật hoặc hình vuông tùy chỉnh nào trong khoảng 10mm-120mm |
Luyện kim (quặng sắt, đá vôi, fluorit, xỉ lò cao nguội, than cốc và các nguyên liệu thô khác), kim loại màu, than đá, hóa chất, vật liệu xây dựng, các dự án thủy điện, xử lý chất thải mài mòn, vật liệu khai thác đá và các ngành công nghiệp khác yêu cầu các hoạt động rửa, sàng lọc và phân loại.
Có sẵn với nhiều kích cỡ và định dạng khác nhau với các kích thước lưới mô hình cấu trúc mới, đặc biệt phù hợp với các ứng dụng có tác động mạnh, độ cứng cao và yêu cầu chống mài mòn cao. Được sử dụng rộng rãi trong sàng lọc quặng sắt, phân loại than, chế biến vàng, vật liệu xây dựng, các dự án điện hạt nhân với các ứng dụng sàng lọc mài mòn cát và sỏi.
Các sản phẩm cao su polyurethane đã được xử lý cho các ngành công nghiệp quân sự, thép, than, nhà máy điện, máy dệt, chế biến gỗ, chế biến thực phẩm, thiết bị điện tử, giấy, in ấn, nhuộm và chế biến sắt.
Người liên hệ: Maple
Tel: +86 15103371897
Fax: 86--311-80690567