|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Vật liệu: | Polyurethane | ||
|---|---|---|---|
| Làm nổi bật: | lưới màn hình polyurethane,lưới màn hình pu |
||
| Tên sản phẩm | Lưới sàng Polyurethane |
|---|---|
| Kích thước | 1040×700mm, 1220×700mm, 836×700mm |
| Màu sắc | Xanh lam, vàng, đỏ |
| Trọng lượng | 5-20kg |
| Sử dụng | Phân loại, sàng lọc, tách nước than, quặng sắt, đồng, vàng và các loại quặng khác |
| Chất liệu | Polyurethane |
|---|---|
| Kích thước lỗ (Chiều rộng) | 0.045mm - 1.5mm |
| Kích thước lỗ (Chiều dài) | 2.59mm - 8.2mm |
| Tuổi thọ | 6 tháng - 12 tháng |
| Màu sắc | Cam, đỏ và theo yêu cầu tùy chỉnh |
| Diện tích mở | 20.0% - 40.6% |
| Móc | Polyurethane hoặc kim loại |
| Kích thước lưới | 700mm × 1040mm (phổ biến), có sẵn kích thước tùy chỉnh |
| Phương thức thanh toán | PayPal, L/C, Western Union, MoneyGram, T/T, Trade Assurance |
Người liên hệ: Maple
Tel: +86 15103371897
Fax: 86--311-80690567